Timu ya Wahariri

Mhariri Mkuu

Prof. Shani Omari Mchepange, Idara ya Fasihi, Mawasiliano na Uchapishaji,

Taasisi ya Taaluma za Kiswahili, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (baruapepe: shaniom@yahoo.co.uk)

Mhariri Msaidizi

Dkt. Rhoda Peterson Kidami, Idara ya Lugha ya Kiswahili na Isimu, Taasisi ya Taaluma za Kiswahili, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (baruapepe: kidamis@yahoo.com)

Bodi ya Uhariri

Dkt. Ernesta S. Mosha, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Tanzania, ernestasimon@yahoo.com

Prof. Mwenda Mbatiah, Chuo Kikuu cha Nairobi, Kenya, ammbatiah08@yahoo.com

Prof. Katrina D. Thompson, Chuo Kikuu cha Wisconsin, Marekani, katrina.daly.thompson@wisc.edu

Prof. Odile Racine, Taasisi ya Kitaifa ya Lugha na Tamaduni za Mashariki, Ufaransa, odile.racine@inalco.fr

Prof. Yuko Abe, Chuo Kikuu cha Lanzhou, China, abende.fl@gmail.com

Prof. Daisuke Shinagawa, Chuo Kikuu cha Masomo ya Kigeni cha Tokyo, Japan, daisukeshinagawa@gmail.com

Dkt. Caesar Jjingo, Chuo Kikuu Makerere, Uganda, caesarial@gmail.com

Dkt. Lutz Diegner, Chuo Kikuu cha Humboldt, Ujerumani, lutz.diegner@asa.hu-berlin.de

Prof. Chul-Joon YANG, Chuo Kikuu cha Taaluma za Kigeni cha Hankuk, Korea Kusini, yang.chuljoon@gmail.com

Prof. Mickias Musiyiwa, Chuo Kikuu cha Zimbabwe, Zimbabwe, mtmusiyiwa@yahoo.com

Prof. Lothaire Niyonkuru, Chuo Kikuu cha Burundi, Burundi, lothaire.niyonkuru@ub.edu.bi

Dkt. Wallace Mlaga, Chuo Kikuu cha Rwanda, Rwanda, wamlaga@gmail.com

Bodi ya Ushauri

Prof. Karsten Legère, Chuo Kikuu cha Vienna, Austria, karsten.legere@african.gu.se

Prof. Hermas Mwansoko, Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji, Tanzania, hermasm@yahoo.co.uk

Prof. José A. Saavedra Casco, Chuo Kikuu cha Mexico, Mexico, jsaave@colmex.mx

Prof. Patrick Oloko, Chuo Kikuu cha Lagos, Nigeria, p_oloko@yahoo.com

Prof. Flavia Aiello, Chuo Kikuu cha Napoli “L’Orientale”, Italia, faiello@unior.it

Prof. Kingo Mchombu, Chuo Kikuu cha Kimataifa cha Uongozi, Namibia, k.mchombu@ium.edu.na

Prof. Marcel Kalunga Mwela Ubi, Chuo Kikuu cha Lubumbashi, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, marcellusmwela@gmail.com

Dkt. Uta Reuster-Jahn, Chuo Kikuu cha Humboldt, Ujerumani, uta.reuster-jahn@uni-hamburg.de

Dkt. Leonard C. Mwita, Chuo Kikuu cha Kenyatta, Kenya, chachamwita8@gmail.com

Dkt. Zainab Iddi, Chuo Kikuu cha Taifa cha  Zanzibar (SUZA), Tanzania, zainab.iddi@suza.ac.tz

Dkt. Appah C. Kwamina Insaidoo, Chuo Kikuu cha Ghana, Ghana, cappah@ug.edu.gh

Dkt. Islam Faris Ibrahem, Chuo Kikuu cha Al-Azhar, Misri, dr.islam.faris@azhar.edu.eg

 

ISSN 0856-552 X (nakala ngumu) & ISSN 2546-2210 (mtandaoni)